Farashin karfe ya sake dawowa a ƙaramin matakin, za ku iya kwafi ƙasa?
A yau, gabaɗayan faɗuwar farashin karafa ya ragu kaɗan, kuma wasu kasuwanni sun sake komawa da rana.Dangane da nau'ikan, samfuran kayan gini sun fi rauni fiye da zanen gado.Gabaɗaya cinikin kasuwan yana da matsakaita, kuma wasu yankuna sun inganta idan aka kwatanta da jiya.
(Don ƙarin koyo game da tasirin takamaiman samfuran ƙarfe, kamarFantin Karfe Nada, za ku iya jin daɗin tuntuɓar mu)
Ta fuskar masana'antu, duk da cewa kasuwa ta daina farfadowa a yau, aikin karfe idan aka kwatanta da albarkatun kasa har yanzu yana da rauni kuma sake dawowa ba shi da isasshen ƙarfi, wanda kuma ke nuna rashin amincewar kasuwa da rashin kasuwa na yanayin tuki.Sai dai kuma labarin da ke cewa guguwar mai zafi ta shafi tashar jiragen ruwa ta Ostireliya ta bayyana a kasuwa.Yayin da guguwar ta ke gabatowa, tashar tashar jiragen ruwa ta cibiyar karafa a yammacin Ostiraliya za ta kaura da safiyar Laraba.Ko da yake lokaci yana da ɗan gajeren lokaci, ainihin tasirin yana da iyaka.
(Idan kuna son ƙarin sani game da labaran masana'antu akanFantin Galvanized Karfe Coil, za ku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci)
Idan aka kwatanta da zagaye na biyu na saukowa na Coke, a cikin yanayin ƙara raguwa a cikin farashin coking albarkatun ɗanyen kwal, coke mai ƙananan riba har yanzu yana matse shi ta hanyar niƙan ƙarfe.Kasuwar yanzu har yanzu ba ta da kwanciyar hankali.Ƙarƙashin rashin isassun buƙatu da gaba ɗaya motsi na albarkatun ƙasa, sararin sake dawowa yana iyakance.
(Idan kuna son samun farashin takamaiman samfuran karfe, kamarKarfe da aka riga aka shirya, za ku iya tuntuɓar mu don yin magana a kowane lokaci)
Daga ra'ayi na yanzu, kasuwar karafa har yanzu tana da rauni.A yau, masana'antun karafa sun kara yunƙurin yin gyara.Wasu masana'antun karafa sun fada kasuwa a farkon zamanin.Har yanzu tunanin kasuwa ba shi da kwanciyar hankali.A halin yanzu, manufar rage manufofin ba ta fito fili ba, kuma raguwar masana'antar karafa na da wuya ba zato ba tsammani.Har yanzu yana buƙatar ƙara haɓaka ƙayyadaddun manufofin da tallafawa buƙatar ainihin tattalin arziki a cikin manufofin macro.A cikin ɗan gajeren lokaci, farashin karfe ya daina faɗuwa na ɗan lokaci, amma rashin ƙarfi yana buƙatar la'akari da shi, kuma gabaɗaya har yanzu yana da rauni.
Lokacin aikawa: Afrilu-12-2023