• Steel Angle Lintel For Australia

  Lantel na Angle na Karfe Ga Australia

  Galvanized karfe kwana lintel ne a carbon tsarin karfe domin yi, wanda yake shi ne wani karfe karfe tare da sauki sashe, kuma shi ne yafi amfani ga karfe aka gyara da firam na ma'aikata gine-gine, da dai sauransu Yana da wani tsiri na karfe tare da bangarorin biyu perpendicular juna da kusurwa. Za'a iya raba linzamin karfe mai kusurwa biyu zuwa daidaitaccen kusurwa na karfe da daidaitaccen karfe.

  Galvanized karfe kwana lintel yana da kyau weldability, roba nakasawa yi da kuma wasu inji ƙarfi.

 • Steel U Channel ASTM a36 For Australia

  Karfe U Channel ASTM a36 Ga Ostiraliya

  Tashar karfe karfe ne tsiri mai dauke da tsagi mai siffar tsagi. Tashar karfe ita ce karfe mai tsarin karafa don gini da injuna, kuma karfe ne mai sashi mai hadadden giciye. Tashar ƙarfe ana amfani da ita sosai cikin tsarin ginin, injiniyan bangon labule, kayan aikin inji da ƙera abin hawa, da dai sauransu.

  Takaddun kayan albarkatun ƙasa don samar da tashar ƙarfe ita ce ƙarfe da ke haɗe da ƙarfe ko ƙaramin gami da ƙaramin gami da ƙirar carbon da ba ta wuce 0.25% ba. Ana kawo tashar ƙarfe ta ƙare ta aiki mai zafi, daidaitawa ko mirgina zafi.

 • Steel Flat Bar Q235B For Construction

  Karfe Flat Bar Q235B Domin Gina

  Karfe madaidaiciyar sandar karfe tana nufin karfe mai fadin 12-300mm, kaurinsa ya kai 4-60mm, wani yanki mai kusurwa huɗu da kuma ɗan ƙarami.

  Za'a iya gama karafan karfe da karfe, kuma za'a iya amfani dashi azaman bututun da aka saka na walda da kuma takarda mara kyau don laminating da mirgina takarda. Ana bayyana bayanansa a cikin milimita na kauri * nisa, kuma ana iya gama karfe madaidaiciyar karfe, a yi amfani da shi don abubuwan da aka gyara, matakala, gadoji da shinge, da dai sauransu. tari da mirgina faranti na bakin ciki.

 • Steel H Beam For Construction

  Karfe H Beam Don Gina

  Karfe H katako wani nau'i ne na ɓangaren tattalin arziƙi wanda ke da tasiri sosai tare da ingantaccen ɓangaren yanki kuma mafi mahimmancin ƙarfi-zuwa-nauyi rabo, wanda aka laƙaba saboda sashinta yayi daidai da harafin Ingilishi "H".

  Saboda dukkan bangarorin karfe H katako an shirya su a kusurwoyin dama, karfe H katako yana da fa'idodi na ƙarfin juriya lanƙwasa, gini mai sauƙi, tsadar kuɗi da nauyin tsarin haske a duk hanyoyi, kuma an yi amfani dashi ko'ina.

 • Steel i Beam 36a Size For Construction

  Karfe da Girman Girman 36a Na Gini Don Ginawa

  Karfe da katako ƙarfe ne mai tsiri tare da ɓangaren giciye mai siffa. Karfe i katako ne yafi rarraba zuwa talakawa karfe na katako, haske karfe na katako da kuma fadi flange karfe na katako. karfe ina katako tare da manyan flanges, matsakaitan flanges da kunkuntun flanges an raba su gwargwadon tsayin flanges zuwa webs.

 • Steel T Bar AS 4680 For Australia

  Karfe T Bar AS 4680 Ga Ostiraliya

  karfe t bar wani nau'in ƙarfe ne wanda aka jefa cikin sifar T. Ya sami sunanta ne saboda sashin giccin sa daidai yake da harafin Ingilishi “t”. Akwai sandunan karfe biyu na karfe:

  1.steel t bar ya rabu kai tsaye daga karfe mai siffar H, wanda yana da daidaitaccen amfani kamar ƙarfe mai siffar H (GB / T11263-2017) kuma abu ne mai kyau don maye gurbin waldi na ƙarfe biyu. Yana da fa'idodi na ƙarfin jingina ƙarfi, gini mai sauƙi, tsadar kuɗi da nauyin tsarin haske.

  2. Hot-birgima karfe t bar, wanda aka fi amfani da shi a cikin kayan aiki da kuma cika kayan ƙarfe.

  Ana amfani da sanduna na karfe don tallafawa aikin bulo biyu a cikin wuraren da buɗewar da ke ƙasa ba zata cika ba. Tushen T-bar yana rufe rami. Saboda kasancewar ana fuskantar da muhallin abubuwa koyaushe, duk T-sandunan mu suna da tsoma mai tsarke don ba a samun matsala game da tsatsa ko lalata.

 • Steel Rail TR45 For Railway

  Karfe Rail TR45 Domin Railway

  Jirgin karfe shine babban ɓangaren hanyar jirgin ƙasa. Aikinta shine jagorantar ƙafafun abin birgima don motsawa gaba, ɗaukar babban nauyin ƙafafun kuma watsa shi zuwa ga masu bacci. Rail dole ne ya samar da dorewa, santsi kuma mafi ƙarancin juriya birgima don ƙafafun. A cikin hanyar jirgin ƙasa da aka sanya wuta ko ɓangaren toshewa ta atomatik, ana iya amfani da dogo azaman hanyar waƙa.