MUTUNCI

Da karfe 18:00 na ranar 6 ga Mayu, Quanzhou Zhanzhi Processing ya shirya taron korafe-korafe don bikin watan ingancin watan Mayu, don kara karfafa tsarin inganci, da samar da yanayin tabbatar da inganci a duk fadin kamfanin, da kokarin bunkasa tare da ingancin kayayyaki, ta yadda za a inganta gasar kamfanoni. karfi.A matakin ma'anar da tallace-tallace, neman inganci ba wai kawai yana da ra'ayi na ingancin samfurin ba, amma har ma ya kara zuwa ingancin ayyuka daban-daban da aikin aiki.Burinmu na dindindin ne mu sanya wa duk abubuwan da aka fitar na aiki lakabi da “cancanta”.Daga nufin mutum da aiwatar da shi, zuwa dabarun kamfani da jagora, sune kwatancenmu.

Zazzage 6.3

zance 6.3.1.3

A wajen taron gangamin, mataimakin shugaban kamfanin Mr. Nie ya bayyana ra'ayinsa game da rashin inganci, kuma yana da kwarin gwiwa da kudurin inganta aikin tabbatar da inganci a nan gaba.A lokaci guda, ya yi imanin cewa ƙarfin ƙungiyar ba shi da nasara kuma ya sanya babban tsammanin.Amsa da kyau.

A ƙarƙashin yanayin haɓaka gasar kasuwa, ingantaccen gini yana ɗaya daga cikin mahimman manufofin kasuwanci don 2021, kuma yana ɗaukar matsayi mai mahimmanci.Ƙaddamar da wannan taron gangami ya tayar da hankalin duk ma'aikata zuwa sabon burin "ingancin", wanda ke da mahimmanci.

Tsawon wata guda, a ƙarƙashin jagorancin ƙaƙƙarfan jagoranci na ƙungiyar ayyuka na wata-wata na Quanzhou, ma'aikatan samarwa sun himmatu sosai don yin aiki da bincika sosai daidai da buƙatun inganci.Lokacin da sababbin abubuwan da ba su da kyau suka faru, za su yi aiki tare, su mai da hankali kan mahimman sassa, gyarawa da gwadawa, da shawo kan matsaloli.tushe.

Zance 6.3.2

Zance 6.3.3

Da karfe 18:00 na ranar 31 ga Mayu, taron wata mai inganci ya shirya taron taƙaitawa.A wurin taron, an yaba wa fitattun mutane da kyawawan layukan samarwa.Mista Nie ya taƙaita ayyukan tare da ƙarfafa dukkan ma'aikata da su ci gaba da ƙarfafa ingantaccen wayar da kan jama'a da haɓaka damar sarrafa inganci., Ayyukan Watan Ingantaccen haɓakawa ne kuma yana wakiltar sabuwar tafiya."Gudanar da inganci" batu ne marar iyaka.Sai kawai lokacin da aka tabbatar da inganci za a iya ci gaba da rayuwar kasuwancin.


Lokacin aikawa: Juni-03-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana