Tsaya da ƙarfi a matakin maɓalli na tallafi, ƙarfe na ƙarfe ba su ƙare dogon shimfidar wuri ba tukuna
Shafi da ƙarin labarai daga waje, yanayin buɗewa bai yi kyau ba, kuma ya kasance ƙasa da canzawa.Koyaya, saboda zazzagewar labarai yayin zaman, kuma wasu gajerun masu siyarwa sun bar kasuwa, makomar ta tashi da rana.Maganar tabo a ranar sun bambanta, wasu daga cikinsu sun kiyaye yanayin ƙasa ba canzawa, wasu kuma sun faɗi da farko sannan suka tashi.
Abubuwan da ke tattare da hadaddun abubuwan waje a farkon ciniki, yanayin kasuwa ya kasance cikin taka-tsan-tsan, kuma wasu kudade sun tsere daga hatsari, amma bai lalata halin da ake ciki ba.Da la'asar, tare da bayyana labarai iri-iri, tunanin ya ɗan inganta, wasu gajerun wando suka ci riba suka tafi, kuma bijimai suka ci gaba da yin ƙarfi.
(Don ƙarin koyo game da tasirin takamaiman samfuran ƙarfe, kamargalvan karfe coil farashin, za ku iya jin daɗin tuntuɓar mu)
Bugu da kari, ta fuskar tsadar kayayyaki, bayan zagaye na hudu na tallata coke, ribar da kamfanonin ke samu ya ci gaba da raguwa, kuma sha’awar samar da kayayyaki ba ta yi yawa ba, wanda hakan ya haifar da tashin hankali a kasuwa.Bugu da ƙari, ana sa ran buƙatun ƙarfe zai karu, kuma faifan zai jagoranci jagorancin sake dawowa da tashi, kuma wurin ɗan gajeren lokaci na iya taka muhimmiyar rawa wajen haɓakawa.
(Idan kuna son ƙarin sani game da labaran masana'antu akangalvanized nada karfe, za ku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci)
A halin yanzu, halin da ake ciki yana da wuya a canza a cikin gajeren lokaci.A ranar 2 ga Agusta, za a gudanar da aikin kula da makamashi na masana'antu na 2022, kuma za a gudanar da sa ido na musamman kan aiwatar da ka'idodin ka'idojin amfani da makamashin naúrar dole ga kamfanoni a masana'antu kamar ƙarfe da ƙarfe, sinadarai na petrochemical, kayan gini, da narkawar ƙarfe mara ƙarfe.Har zuwa wani matsayi, yana iya samun wani tasiri mai hanawa akan yawan girma na samarwa.
(Idan kuna son samun farashin takamaiman samfuran karfe, kamarz275 galvanized karfe nada, za ku iya tuntuɓar mu don yin magana a kowane lokaci)
Gabaɗaya, har yanzu akwai sauran ɗaki don sake kunnawa don ci gaba da tashi, amma yayin da matakin matsin lamba ke gabatowa, ƙarfin kuzarin ci gaba da tashi zai shafi wani ɗan lokaci.Duk da haka, ya kamata a lura cewa tare da fahimtar babban matsayi, dole ne a sami wani ƙiyayya mai haɗari.
Lokacin aikawa: Agusta-03-2022