Duel mai tsayi da gajere, kasuwan karfe na iya ci gaba da zama bearish
Kalmomin bude wannan makon sun fadi, ’yan kasuwa sun kasu kashi biyu, wasu kuma sun ci gaba da zama abin kunya.Duk da haka, kasuwancin tabo ba su da kyau, kuma har yanzu firgicin kasuwa ya haifar da yawancin su.Yayin da manufofin ke ci gaba da ingantawa, amma daga ra'ayi na kasuwa, tasirin halin yanzu yana da matsakaici, kuma 'yan kasuwa na kasuwa suna cikin tsarin samarwa da buƙatu.Ko da yake an sami ɗan raguwar samarwa a ɓangaren samar da kayayyaki, raguwar samarwa yana da matsakaici kuma ba zai iya daidaita madaidaicin buƙatun ba.
A yau farashin baƙar fata na cikin gida yana faɗuwa sosai, musamman ma da rana, raguwa ya karu, kuma mummunan ra'ayi ba shi da kyau, farashin tabo yana ramawa ga raguwa, kuma ciniki ya kasance mara kyau.
(Don ƙarin koyo game da tasirin takamaiman samfuran ƙarfe, kamarGalvanized Retaining Posts, za ku iya jin daɗin tuntuɓar mu)
Har ya zuwa yanzu, ba a daidaita yanayin samar da kayan aikin cikin gida ba.Duk da cewa farashin coke ya karu, ribar da masana’antar sarrafa karafa ke samu ba ta canza sosai ba, kuma har yanzu ba ta yi wani tasiri a harkar sarrafa karafa ba.
(Idan kuna son ƙarin sani game da labaran masana'antu akanRubutun Riƙewar Galvanized Ga Masu Barci, za ku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci)
Gabaɗaya, tsarin samar da buƙatu na yanzu shine abin da kasuwar ta fi mayar da hankali, ɓangaren buƙatu yana farawa amma ba kamar yadda ake tsammani ba, kuma kasuwa tana son ceto kasuwar amma da wuya a canza alkibla.A halin yanzu, haɗarin hasashe yana ƙaruwa, kuma tunanin har yanzu yana da ƙarfi.A halin yanzu, idan ba a sami ci gaba a fili a ɓangaren buƙata ba, zai ci gaba da zama mai rauni.
(Idan kuna son samun farashin takamaiman samfuran karfe, kamarRubutun Riƙe Ƙarfe, za ku iya tuntuɓar mu don yin magana a kowane lokaci)
Lokacin aikawa: Juni-14-2022