Ana amfani da sandar ƙarfe mai ɗaukar nauyi don yin ƙwallo, rollers da zoben ɗamara. Ƙarfe mai ɗaukar nauyi yana da ƙarfi da ƙarfi iri ɗaya, juriya mai ƙarfi da iyaka mai ƙarfi. Abubuwan da ake buƙata don daidaiton nau'in sinadarai, abun ciki da rarraba abubuwan da ba na ƙarfe ba da rarraba abubuwan da aka haɗa da carbides na ƙarfe suna da ƙarfi sosai, kuma yana ɗaya daga cikin ma'aunin ƙarfe mafi tsauri a cikin duk samar da ƙarfe.
1). Material: GCr15, 52100, SUJ1, SUJ2, 100Cr6, 1.2067, 55C, 8620, 4320, 9310, 440C, M50, kamar yadda abokin ciniki ta bukata
2). Shiryawa: daidaitaccen marufi mai cancantar teku
3). Maganin saman: naushi, welded, fenti ko gwargwadon buƙatun abokin ciniki
4). Size: bisa ga abokin ciniki ta bukata
Za'a iya raba sandar ƙarfe mai ɗaukar nauyi zuwa ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi, ƙarfe mai ɗaukar nauyi, ƙarfe mai ɗaukar nauyi, ƙarfe mai ɗaukar nauyi da babban zafin jiki bisa ga tsarin sinadarai, kaddarorin, fasahar sarrafawa da aikace-aikace.
1) Ƙarfin gajiya mai girma
2) Babban taurin ko taurin da zai iya biyan buƙatun ɗaukar aiki bayan maganin zafi
3) High lalacewa juriya, low gogayya coefficient
4) High na roba iyaka
5) Kyakkyawar tasiri mai ƙarfi da taurin karaya
6) Kyakkyawan kwanciyar hankali
7) Kyakkyawan juriya da tsatsa
8) Kyakkyawan sanyi da aiki mai zafi
Ana amfani da sandar ƙarfe mai ɗaukar nauyi don kera ƙwallaye, rollers da hannayen riga na mirgina bearings, kuma ana iya amfani da su don kera ainihin kayan aikin aunawa, mutuwar sanyi, kayan aikin gubar na'ura, kamar mutuwa, kayan aunawa, famfo da daidaitattun sassa na man dizal. famfo. Ana amfani da ƙarfe mai ɗaukar nauyi don yin ƙwallaye, rollers da zoben ɗamara.
Misali:
GCr15 mai ɗaukar karfe ana amfani dashi sosai a cikin kera na'urorin injin da aka yi amfani da su a cikin motoci, tarakta, tankuna, jirgin sama, da dai sauransu. injiniyoyi.
GCr15SiMn mai ɗaukar karfe ana amfani dashi galibi don kera berayen tare da kauri mai girma na bango, kamar manya da ƙari manya daban-daban, kuma galibi ana amfani da su a cikin kayan aikin injin nauyi da injin mirgine ba tare da babban tasirin tasiri ba.
Kamar yadda kasar Sin karfe kayan masana'antu manyan Enterprises, da kasa karfe ciniki da kuma dabaru "Dari mai kyau bangaskiya sha'anin", Sin karfe ciniki Enterprises, "Top 100 masu zaman kansu Enterprises a Shanghai". Shanghai Zhanzhi masana'antu Group Co., Ltd., (gajere ga Zhanzhi Group ) yana ɗaukar "Integrity, Practicality, Innovation, Win-Win" a matsayin ka'idar aiki ta guda ɗaya, koyaushe yana ci gaba da sa bukatar abokin ciniki a farkon wuri.